द रे S R
తిరుక్కుఱళ్ ఎక్స్ప్రెస్
திருக்குறள் விரைவுவண்டி
तिरुक्कुरळ
एक्सप्रेस
THIRUKKURAL EXPRESS
కన్యాకుమారి
←→ ఎచ్.
నిజాముద్దీన్
|
கன்னியாகுமரி
←→
எச். நிஜாமுத்தீன்
|
कन्नियाकुमरि
←→ एच.
निजामुद्दीन
|
KANNIYAKUMARI
←→
H. NIZAMUDDIN
|
12641→ ←12642
|
రైలు
నెంబరు
12641
|
TRAIN NUMBER
12641
|
కన్యాకుమారి నుండి బయలుదేరు రోజులు
బుధవారం |
DAYS OF OPERATION FROM
CAPE
WED
|
ఎచ్. నిజాముద్దీన్ చేరు రోజులు
శుక్రవారం |
DAYS OF OPERATION FROM
NZM
FRI
|
వసతి తరగతులు
ఏ.సి
2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా సిర్పూర్ కాగజ్నగర్, రామగుండం,
వరంగల్, ఖమ్మం, విజయవాడ, తెనాలి, నిడుబ్రోలు, బాపట్ల, చీరాల, ఒంగోలు,
నెల్లూరు, గూడూరు
|
Via SKZR, RDM, WL, KMT, BZA, TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
CAPE
|
కన్యాకుమారి
KANNIYAKUMARI
|
1
|
Source
|
19.15
|
0
|
1
|
|
NCJ
|
నాగర్కోవిల్
జంక్షన్
NAGERKOIL
JUNCTION
|
1
|
19.35
|
19.40
|
5:00
|
16
|
1
|
TEN
|
తిరునెల్వేలి
జంక్షన్
TIRUNELVELI JUNCTION
|
1
|
20.50
|
20.55
|
5:00
|
89
|
1
|
MEJ
|
వంజి
మణియాచ్చి
జంక్షన్
VANJI
MANIYACHCHI JUNCTION
|
1
|
21.29
|
21.30
|
1:00
|
118
|
1
|
CVP
|
కోవిల్పట్టి
KOVILPATTI
|
1
|
21.59
|
22.00
|
1:00
|
154
|
1
|
SRT
|
శాత్తూరు
SATTUR
|
1
|
22.19
|
22.20
|
1:00
|
176
|
1
|
VPT
|
విరుదునగర్
జంక్షన్
VIRUDHUNAGAR JUNCTION
|
1
|
22.43
|
22.45
|
2:00
|
203
|
1
|
MDU
|
మదురై
జంక్షన్
MADURAI
JUNCTION
|
1
|
23.45
|
23.50
|
5:00
|
246
|
1
|
KQN
|
కొడైక్కానల్
రోడ్డు
KODAIKKANAL ROAD
|
1
|
00.19
|
00.20
|
1:00
|
286
|
2
|
DG
|
దిండుక్కల్లు
జంక్షన్
DINDIGUL
JUNCTION
|
1
|
00.40
|
00.45
|
5:00
|
312
|
2
|
TPJ
|
తిరుచ్చిరాప్పళ్లి
జంక్షన్
TIRUCHCHIRA-PPALLI JUNCTION
|
1
|
02.55
|
03.00
|
5:00
|
406
|
2
|
VRI
|
వృద్ధాచలం
జంక్షన్
VRIDDHACHALAM JUNCTION
|
1
|
04.48
|
04.50
|
2:00
|
529
|
2
|
VM
|
విళ్ళుపురం
జంక్షన్
VILLUPURAM JUNCTION
|
1
|
05.40
|
05.45
|
5:00
|
584
|
2
|
CGL
|
చెంగలపట్టు
జంక్షన్
CHENGALPATTU JUNCTION
|
1
|
07.28
|
07.30
|
2:00
|
687
|
2
|
TBM
|
తాంబరం
TAMBARAM
|
1
|
07.59
|
08.00
|
1:00
|
717
|
2
|
MS
|
చెన్నై
ఎగ్మోరు
CHENNAI
EGMORE
|
1
|
08.50
|
09.05
|
15:00
|
742
|
2
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
15.55
|
16.10
|
15:00
|
1177
|
2
|
BPQ
|
బల్హార్షా
BALHARSHAH
|
1
|
23.05
|
23.15
|
10:00
|
1629
|
2
|
NGP
|
నాగ్పూర్ జంక్షన్
NAGPUR
JUNCTION
|
1
|
02.00
|
02.10
|
10:00
|
1840
|
3
|
BZU
|
బీతల్
BETUL
|
1
|
04.32
|
04.33
|
1:00
|
2031
|
3
|
ET
|
ఇటార్సీ
జంక్షన్
ITARSI
JUNCTION
|
1
|
06.35
|
06.40
|
5:00
|
2137
|
3
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL
JUNCTION
|
1
|
08.10
|
08.20
|
10:00
|
2229
|
3
|
JHS
|
ఝాన్సీ జంక్షన్
JHANSI JUNCTION
|
1
|
12.00
|
12.10
|
10:00
|
2520
|
3
|
AGC
|
ఆగ్రా
కంటోన్మెంటు
AGRA
CANTONMENT
|
1
|
15.10
|
15.15
|
5:00
|
2735
|
3
|
NZM
|
హజరత్
నిజాముద్దీన్
HAJARAT
NIZAMUDDIN
|
1
|
18.00
|
DSTN
|
2922
|
3
|