द
प S W
కర్నాటక
ఎక్స్ప్రెస్
கர்நாடகா விரைவுவண்டி
ಕರ್ನಾಟಕ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್
कर्नाटका
एक्सप्रेस
KARNATAKA EXPRESS
బెంగుళూరు సిటి
←→ న్యూఢిల్లి
|
பெங்களூரு சிட்டி
←→
நியுடெல்லி
|
ಬೆಂಗಳೂರು ಸಿಟಿ
←→
ನವ ದೆಹಲಿ
|
बेंगुलूरु सिटि
←→ न्यूदिल्लि
|
BANGALORE CITY
←→
NEW DELHI
|
12627→ ←12628
|
రైలు
నెంబరు
12628
|
TRAIN NUMBER
12628
|
న్యూఢిల్లి
నుండి బయలుదేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM NDLS
DAILY
|
బెంగుళూరు సిటి
చేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM
SBC
DAILY
|
వసతి తరగతులు
ఏ.సి. మొదటి శ్రేణి,
ఏ.సి
2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
1A, 2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా హిందూపూర్, పెనుకొండ, శ్రీ
సత్యసాయి ప్రశాంతి నిలయం, ధర్మవరం, అనంతపురం, కల్లూరు, గుత్తి,
గుంతకల్లు, ఆదోని, మంత్రాలయం రోడ్డు
|
Via HUP, PKD, SSPN, DMM, ATP, KLU, GY, GTL, AD, MALM
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
NDLS
|
న్యూ
ఢిల్లీ
NEW
DELHI
|
1
|
Source
|
21.15
|
0
|
1
|
|
MTJ
|
మధురా
జంక్షన్
MATHURA JUNCTION
|
1
|
23.08
|
23.10
|
2:00
|
141
|
1
|
AGC
|
ఆగ్రా
కంటోన్మెంటు
AGRA CANTONMENT
|
1
|
00.02
|
00.05
|
3:00
|
195
|
2
|
GWL
|
గ్వాలియర్
జంక్షన్
GWALIOR JUNCTION
|
1
|
01.31
|
01.34
|
3:00
|
313
|
2
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జంక్షన్
JHANSI JUNCTION
|
1
|
02.54
|
03.06
|
12:00
|
410
|
2
|
BINA
|
బీనా
జంక్షన్
BINA JUNCTION
|
1
|
05.05
|
05.07
|
2:00
|
563
|
2
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL JUNCTION
|
1
|
06.55
|
07.00
|
5:00
|
701
|
2
|
ET
|
ఇటార్సీ
జంక్షన్
ITARSI JUNCTION
|
1
|
08.35
|
08.40
|
5:00
|
793
|
2
|
KNW
|
ఖాండ్వా
జంక్షన్
KHANDWA JUNCTION
|
1
|
11.10
|
11.15
|
5:00
|
976
|
2
|
BAU
|
బూరహంపూర్
BURHANPUR
|
1
|
12.08
|
12.10
|
2:00
|
1045
|
2
|
BSL
|
భూసావల్
జంక్షన్
BHUSAVAL JUNCTION
|
1
|
13.00
|
13.05
|
5:00
|
1100
|
2
|
JL
|
జలగాం
జంక్షన్
JALAGAON JUNCTION
|
1
|
13.33
|
13.35
|
2:00
|
1124
|
2
|
MMR
|
మన్మాడు
జంక్షన్
MANMAD JUNCTION
|
1
|
15.50
|
15.55
|
5:00
|
1284
|
2
|
KPG
|
కోపరగాం
KOPARGAON
|
1
|
16.43
|
16.45
|
2:00
|
1326
|
2
|
BAP
|
బేలాపూర్
BELAPUR
|
1
|
17.23
|
17.25
|
2:00
|
1370
|
2
|
ANG
|
అహమద్నగర్
AHAMAD NAGAR
|
1
|
18.27
|
18.30
|
3:00
|
1437
|
2
|
DD
|
దవుండు
జంక్షన్
DAUND
JUNCTION
|
1
|
20.10
|
20.20
|
10:00
|
1520
|
2
|
KWV
|
కుర్దువాడి
జంక్షన్
KURDUVADI JUNCTION
|
1
|
22.08
|
22.10
|
2:00
|
1630
|
2
|
SUR
|
సోలాపూర్
జంక్షన్
SOLAPUR JUNCTION
|
1
|
00.01
|
00.10
|
9:00
|
1708
|
3
|
GR
|
గుల్బర్గా
GULBARGA
|
1
|
01.58
|
02.00
|
2:00
|
1821
|
3
|
WADI
|
వాడి
జంక్షన్
WADI JUNCTION
|
1
|
02.55
|
03.00
|
5:00
|
1858
|
3
|
RC
|
రాయచూరు
RAICHUR
|
1
|
04.18
|
04.20
|
2:00
|
1965
|
3
|
MALM
|
మంత్రాలయం
రోడ్డు
MANTRALAYAM ROAD
|
1
|
05.00
|
05.02
|
2:00
|
1994
|
3
|
AD
|
ఆదోని
ADONI
|
1
|
05.38
|
05.40
|
2:00
|
2035
|
3
|
GTL
|
గుంతకల్లు
జంక్షన్
GUNTAKAL JUNCTION
|
1
|
06.40
|
06.55
|
15:00
|
2086
|
3
|
GY
|
గుత్తి
జంక్షన్
GOOTY
JUNCTION
|
1
|
07.23
|
07.25
|
2:00
|
2115
|
3
|
ATP
|
అనంతపురం
ANANTAPUR
|
1
|
08.18
|
08.20
|
2:00
|
2172
|
3
|
DMM
|
ధర్మవరం
జంక్షన్
DHARMAVARAM JUNCTION
|
1
|
09.30
|
09.35
|
5:00
|
2205
|
3
|
SSPN
|
శ్రీ
సత్య
సాయి
ప్రశాంతి
నిలయం
SRI
SATHYA SAI PRASANTI NILAYAM
|
1
|
10.05
|
10.10
|
5:00
|
2238
|
3
|
HUP
|
హిందూపూర్
HINDUPUR
|
1
|
11.03
|
11.05
|
2:00
|
2296
|
3
|
YNK
|
యలహంక
జంక్షన్
YELAHANKA JUNCTION
|
1
|
12.13
|
12.15
|
2:00
|
2379
|
3
|
BNC
|
బెంగుళూరు
కంటోన్మెంటు
BANGALORE CANTONMENT
|
1
|
13.08
|
13.10
|
2:00
|
2402
|
3
|
SBC
|
బెంగుళూరు
సిటి
జంక్షన్
BANGALORE CITY JUNTION
|
1
|
13.40
|
DSTN
|
2406
|
3
|