उ पू N E
గోరఖ్పూర్ యశ్వంతపూర్ ఎక్స్ప్రెస్
गोरखपूर यश्वन्तपूर एक्सप्रेस
GORAKHPUR YESVANTAPUR
EXPRESS
గోరఖ్పూర్
←→
యశ్వంతపూర్
(వయా గుంతకల్లు)
|
गोरखपूर
←→ यश्वंतपूर
(वया गुंतकल्लु)
|
GORAKHPUR
←→
YESVANTAPUR
(VIA GUNTAKAL)
|
15015→ ←15016
|
రైలు
నెంబరు
15016
|
TRAIN NUMBER
15016
|
యశ్వంతపూర్ నుండి బయలుదేరు రోజులు
గురు |
DAYS OF OPERATION FROM YPR
THURS |
గోరఖ్పూర్ చేరు రోజులు
శని |
DAYS OF ARRIVAL AT GKP
SAT |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి .2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
వేగ బండి
|
TRAIN TYPE
EXPRESS
|
వయా హిందూపూర్, పెనుకొండ, నాగసముద్రం,
ధర్మవరం, అనంతపురం, కల్లూరు, గుంతకల్లు, ఆదోని, తాండూరు, వికారాబాద్,
సికింద్రాబాద్, కాజిపేట్, రామగుండం, సిర్పూర్ కాగజ్నగర్
|
Via
HUP, PKD, NGM, DMM, ATP, KLU, GTL, AD, TDU, VKB, SC, KZJ, RDM, SKZR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROU-TE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
YPR
|
యశ్వంతపూర్
జంక్షన్
YESVANTAPUR JUNCTION
|
1
|
Source
|
07.40
|
0
|
1
|
|
HUP
|
హిందూపూర్
HINDUPUR
|
1
|
09.49
|
09.50
|
1:00
|
96
|
1
|
DMM
|
ధర్మవరం
జంక్షన్
DHARMAVARAM JUNCTION
|
1
|
11.40
|
11.45
|
5:00
|
175
|
1
|
GTL
|
గుంతకల్లు
జంక్షన్
GUNTAKAL
JUNCTION
|
1
|
14.00
|
14.10
|
10:00
|
276
|
1
|
SC
|
సికింద్రాబాద్
జంక్షన్
SECUNDERABAD JUNCTION
|
1
|
23.15
|
23.25
|
10:00
|
688
|
1
|
KZJ
|
కాజిపేట్
జంక్షన్
KAZIPET
JUNCTION
|
1
|
02.05
|
02.07
|
2:00
|
820
|
2
|
SKZR
|
సిర్పూర్
కాగజ్నగర్
SIRPUR KAGAZNAGAR
|
1
|
04.24
|
04.25
|
1:00
|
985
|
2
|
CD
|
చంద్రాపూర్
CHANDRAPUR
|
1
|
06.29
|
06.30
|
1:00
|
1068
|
2
|
NGP
|
నాగపూర్
జంక్షన్
NAGPUR JUNCTION
|
1
|
10.20
|
10.30
|
10:00
|
1265
|
2
|
ET
|
ఇటార్సీ
జంక్షన్
ITARSI
JUNCTION
|
1
|
16.45
|
16.55
|
10:00
|
1562
|
2
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL JUNCTION
|
1
|
18.50
|
18.55
|
5:00
|
1654
|
2
|
BINA
|
బీనా
జంక్షన్
BINA
JUNCTION
|
1
|
21.45
|
21.50
|
5:00
|
1792
|
2
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జంక్షన్
JHANSI JUNCTION
|
1
|
00.05
|
00.30
|
25:00
|
1945
|
3
|
CNB
|
కానపూర్
సెంట్రల్
KANPUR CENTRAL
|
1
|
05.50
|
06.15
|
25:00
|
2165
|
3
|
LJN
|
లక్నౌ NE
LUCKNOW NE
|
1
|
07.40
|
08.00
|
20:00
|
2236
|
3
|
BBK
|
బారబంకి
జంక్షన్
BARBANKI JUNCTION
|
1
|
09.05
|
09.07
|
2:00
|
2272
|
3
|
GD
|
గోండా
జంక్షన్
GONDA JUNCTION
|
1
|
10.50
|
10.55
|
5:00
|
2361
|
3
|
GKP
|
గోరఖ్పూర్
జంక్షన్
GORAKHPUR JUNCTION
|
1
|
14.30
|
DSTN
|
2515
|
3
|