पू सी N F
గువహాటి సికింద్రాబాద్ ఎక్స్ప్రెస్
गुवहाटि सिकिंद्राबाद
एक्सप्रेस
GUWAHATI SECUNDERBAD
EXPRESS
గువహాటి
←→ సికింద్రాబాద్
|
गुवहाटि
←→ सिकिंद्राबाद
|
GUWAHATI
←→
SECUNDERABAD
|
12514→ ←12513
|
రైలు
నెంబరు
12514
|
TRAIN NUMBER
12514
|
గువహాటి
నుండి బయలుదేరు రోజులు
గురువారం |
DAYS OF OPERATION FROM
GHY
THURS |
సికింద్రాబాద్
చేరు రోజులు
శనివారం |
DAYS OF ARRIVAL AT
SC
SAT |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి .2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా ఇచ్ఛాపురం, పలాస, శ్రీకాకుళం
రోడ్డు, విజయనగరం, విశాఖపట్నం, అనకాపల్లి, తుని, అన్నవరం, సామర్లకోట,
రాజమండ్రి, నిడదవోలు ఏలూరు, విజయవాడ, ఖమ్మం, కాజీపేట్
|
Via IPM, PSA, CHE, VZM, VSKP, AKP, TUNI, ANV, SLO, RJY, NDD, EE, BZA,
KMT, KZJ
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
GHY
|
గువహాటి
GUWAHATI
|
1
|
Source
|
06.30
|
0
|
1
|
|
KYQ
|
కామాక్య
KAMAKHYA
|
1
|
06.41
|
06.42
|
1:00
|
7
|
1
|
RNY
|
రంగియా
జంక్షన్
RANGIYA
JUNCTION
|
1
|
07.22
|
07.27
|
5:00
|
48
|
1
|
NBQ
|
న్యూ
బోంగైగాం
NEW
BONGAIGAON
|
1
|
09.35
|
09.40
|
5:00
|
157
|
1
|
NOQ
|
న్యూ
అలిపురదువార్
NEW
ALIPURDUAR
|
1
|
11.00
|
11.02
|
2:00
|
264
|
1
|
NCB
|
న్యూ
కూచుబేహర్
NEW
COOCHBEHAR
|
1
|
11.35
|
11.37
|
2:00
|
283
|
1
|
NJP
|
న్యూ
జలపైగురి
NEW
JALPAIGURI
|
1
|
14.05
|
14.25
|
20:00
|
409
|
1
|
KNE
|
కిసాంగంజ్
KISANGANJ
|
1
|
15.34
|
15.36
|
2:00
|
496
|
1
|
BOE
|
బరసోయి జంక్షన్
BARSOI JUNCTION
|
1
|
16.20
|
16.22
|
2:00
|
553
|
1
|
MLDT
|
మాల్డా
టౌన్
MALDA TOWN
|
1
|
18.30
|
18.45
|
15:00
|
641
|
1
|
RPH
|
రాంపూర్హట్
RAMPUR HAT
|
1
|
21.15
|
21.30
|
15:00
|
763
|
1
|
BHP
|
బోల్పూర్
శాంతినికేతన్
BOLPUR
SANTINIKETAN
|
1
|
22.15
|
22.20
|
5:00
|
823
|
1
|
HWH
|
హవురా
జంక్షన్
HOWRAH
JUNCTION
|
1
|
00.45
|
01.05
|
20:00
|
969
|
2
|
KGP
|
ఖరగ్పూర్
జంక్షన్
KHARAGPUR
JUNCTION
|
1
|
02.45
|
03.00
|
15:00
|
1084
|
2
|
BLS
|
బాలసోరు
BALASORE
|
1
|
04.25
|
04.27
|
2:00
|
1202
|
2
|
BHC
|
భద్రక్
BHADRAK
|
1
|
05.23
|
05.25
|
2:00
|
1265
|
2
|
JJKR
|
జాజ్పూర్
కీయోంజార్
రోడ్డు
JAJPUR
KEONJAR ROAD
|
1
|
05.55
|
05.56
|
1:00
|
1308
|
2
|
CTC
|
కటక్
జంక్షన్
CUTTACK
JUNCTION
|
1
|
06.48
|
06.53
|
5:00
|
1380
|
2
|
BBS
|
భువనేశ్వర్
BHUBANESWAR
|
1
|
07.45
|
07.50
|
5:00
|
1408
|
2
|
KUR
|
ఖుర్దా
రోడ్డు
జంక్షన్
KHURDA ROAD
JUNCTION
|
1
|
08.25
|
08.40
|
15:00
|
1427
|
2
|
BALU
|
బాలుగాం
BALUGAON
|
1
|
09.29
|
09.30
|
1:00
|
1498
|
2
|
BAM
|
బ్రహ్మపూర్
BRAHMAPUR
|
1
|
10.27
|
10.32
|
5:00
|
1574
|
2
|
PSA
|
పలాస
PALASA
|
1
|
12.00
|
12.02
|
2:00
|
1647
|
2
|
CHE
|
శ్రీకాకుళం
రోడ్డు
SRIKAKULAM
ROAD
|
1
|
13.00
|
13.02
|
2:00
|
1720
|
2
|
VZM
|
విజయనగరం
జంక్షన్
VIZIANAGARAM JUNCTION
|
1
|
14.05
|
14.10
|
5:00
|
1790
|
2
|
VSKP
|
విశాఖపట్నం
జంక్షన్
VISAKHAPATNAM JUNCTION
|
1
|
15.35
|
15.55
|
20:00
|
1850
|
2
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
21.40
|
21.55
|
15:00
|
2201
|
2
|
SC
|
సికింద్రాబాద్ జంక్షన్
SECUNDERABAD
JUNCTION
|
1
|
04.20
|
DSTN
|
2551
|
3
|