द प S W
సంగమిత్రా ఎక్స్ప్రెస్
संगमित्रा एक्सप्रेस
SANGAMITRA EXPRESS
బెంగుళూరు సిటీ
←→ పాట్నా
|
बेंगुलूरु सिटी
←→
पाट्ना
|
BANGALORE
CITY
←→
PATNA
|
12295→ ←12296 |
రైలు
నెంబరు
12296
|
TRAIN NUMBER
12296
|
పాట్నా
నుండి బయలుదేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM
PNBE
DAILY |
బెంగుళూరు
చేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF ARRIVAL AT SBC
DAILY |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి 2వ శ్రేణి,
ఏ.సి 3వ శ్రేణి, శయన శ్రేణి, 2వ తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా సిర్పూర్ కాగజ్నగర్,
రామగుండం,
వరంగల్,
ఖమ్మం,
విజయవాడ,
తెనాలి,
నిడుబ్రోలు,
బాపట్ల,
చీరాల,
ఒంగోలు,
నెల్లూరు,
గూడూరు
|
Via SKZR, RDM, WL, KMT, BZA, TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
PNBE
|
పాట్నా జంక్షన్
PATNA JUNCTION
|
1
|
Source
|
19.55
|
0
|
1
|
|
DNR
|
దానాపూర్
DANAPUR
|
1
|
20.10
|
20.12
|
2:00
|
10
|
1
|
ARA
|
ఆరా
ARA
|
1
|
20.41
|
20.43
|
2:00
|
50
|
1
|
BXR
|
బక్సర్
BUXAR
|
1
|
21.31
|
21.33
|
2:00
|
118
|
1
|
MGS
|
ముఘల్ సరై జంక్షన్
MUGHAL SARAI JUNCTION
|
1
|
23.20
|
23.30
|
10:00
|
212
|
1
|
MZP
|
మిర్జాపూర్
MIRZAPUR
|
1
|
00.29
|
00.30
|
1:00
|
275
|
2
|
ALD
|
అలహాబాద్ జంక్షన్
ALAHABAD JUNCTION
|
1
|
01.50
|
02.22
|
32:00
|
365
|
2
|
STA
|
సత్నా జంక్షన్
SATNA JUNCTION
|
1
|
05.10
|
05.20
|
10:00
|
543
|
2
|
KTE
|
కట్నీ జంక్షన్
KATNI JUNCTION
|
1
|
06.35
|
06.40
|
5:00
|
641
|
2
|
JBP
|
జబల్పూర్ జంక్షన్
JABALPUR JUNCTION
|
1
|
08.20
|
08.30
|
10:00
|
732
|
2
|
NU
|
నరసింగపూర్
NARASINGAPUR
|
1
|
09.32
|
09.34
|
2:00
|
816
|
2
|
PPI
|
పిపారియా
PIPARIYA
|
1
|
10.53
|
10.55
|
2:00
|
910
|
2
|
ET
|
ఇటార్సీ జంక్షన్
ITARSI JUNCTION
|
1
|
12.35
|
12.55
|
20:00
|
977
|
2
|
GDYA
|
ఘోరడొంగరి
GHORADONGARI
|
1
|
13.52
|
13.53
|
1:00
|
1047
|
2
|
BZU
|
బీతల్
BETUL
|
1
|
14.38
|
14.39
|
1:00
|
1084
|
2
|
PAR
|
పంధురన
PANDHURNA
|
1
|
15.54
|
15.55
|
1:00
|
1170
|
2
|
NGP
|
నాగపూర్ జంక్షన్
NAGPUR JUNCTION
|
1
|
17.55
|
18.10
|
15:00
|
1274
|
2
|
SEGM
|
సేవగ్రాం
SEWAGRAM
|
1
|
19.03
|
19.04
|
1:00
|
1350
|
2
|
CD
|
చంద్రాపూర్
CHANDRAPUR
|
1
|
21.09
|
21.10
|
1:00
|
1471
|
2
|
BPQ
|
బల్హార్ష
BALHARSHAH
|
1
|
22.00
|
22.15
|
15:00
|
1485
|
2
|
SKZR
|
సిర్పూర్ కాగజ్ నగర్
SIRPUR KAGAZ NAGAR
|
1
|
22.59
|
23.00
|
1:00
|
1555
|
2
|
RDM
|
రామగుండం
RAMAGUNDAM
|
1
|
00.02
|
00.03
|
1:00
|
1627
|
3
|
WL
|
వరంగల్
WARANGAL
|
1
|
01.35
|
01.40
|
5:00
|
1729
|
3
|
BZA
|
విజయవాడ జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
06.05
|
06.25
|
20:00
|
1938
|
3
|
OGL
|
ఒంగోలు
ONGOLE
|
1
|
08.13
|
08.14
|
1:00
|
2076
|
3
|
GDR
|
గూడూరు జంక్షన్
GUDUR JUNCTION
|
1
|
11.03
|
11.05
|
2:00
|
2231
|
3
|
MAS
|
చెన్నై సెంట్రల్
CHENNAI CENTRAL
|
1
|
13.35
|
14.00
|
25:00
|
2368
|
3
|
AJJ
|
అరక్కోణం జంక్షన్
ARAKKONAM JUNCTION
|
1
|
15.03
|
15.05
|
2:00
|
2436
|
3
|
KPD
|
కాట్పాడి జంక్షన్
KATPADI JUNCTION
|
1
|
15.58
|
16.00
|
2:00
|
2497
|
3
|
JTJ
|
జోలార్పేట జంక్షన్
JOLARPETTAI JUNCTION
|
1
|
17.25
|
17.30
|
5:00
|
2581
|
3
|
BWT
|
బంగారుపేట జంక్షన్
BANGARUPET JUNCTION
|
1
|
18.43
|
18.45
|
2:00
|
2659
|
3
|
KJM
|
కృష్ణరాజపురం
KRISHNARAJA-PURAM
|
1
|
19.36
|
19.38
|
2:00
|
2715
|
3
|
BNCE
|
బెంగుళూరు తూర్పు
BANGALORE EAST
|
1
|
19.49
|
19.50
|
1:00
|
2722
|
3
|
BNC
|
బెంగుళూరు కంటోన్మెంటు
BANGALORE CANTONMENT
|
1
|
20.00
|
20.05
|
5:00
|
2725
|
3
|
SBC
|
బెంగుళూరు సిటీ జంక్షన్
BANGALORE CITY JUNCTION
|
1
|
20.40
|
DSTN
|
2729
|
3
|