पू सी N F
గువహాటి ఎర్ణాకుళం ఎక్స్ప్రెస్
குவஹாட்டி
எர்ணாகுளம் விரைவுவண்டி
ഗുവഹാറ്റി എറണാകുളം എക്സ്പ്രസ്
ഗുവഹാറ്റി എറണാകുളം എക്സ്പ്രസ്
गुवहाटि एर्नाकुलम
एक्सप्रेस
GUWAHATI ERNAKULAM
EXPRESS
గువహాటి
←→ ఎర్ణాకుళం
|
குவஹாட்டி
←→
எர்ணாகுளம்
|
ഗുവഹാറ്റി
←→ എറണാകുളം
|
गुवहाटि
←→ एर्नाकुलम
|
GUWAHATI
←→
ERNAKULAM
|
12508→ ←12507
|
రైలు
నెంబరు
12507
|
TRAIN NUMBER
12507
|
ఎర్ణాకుళం నుండి బయలుదేరు రోజులు
మంగళవారం |
DAYS OF OPERATION FROM ERS
TUES |
గువహాటి చేరు రోజులు
శుక్రవారం |
DAYS OF ARRIVAL AT GHY
FRI |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి .2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా ఇచ్ఛాపురం, పలాస, శ్రీకాకుళం
రోడ్డు, విజయనగరం, విశాఖపట్నం, అనకాపల్లి, తుని, అన్నవరం, సామర్లకోట,
రాజమండ్రి, నిడదవోలు ఏలూరు, విజయవాడ, తెనాలి, నిడుబ్రోలు, బాపట్ల,
చీరాల, ఒంగోలు, నెల్లూరు, గూడూరు
|
Via IPM, PSA, CHE, VZM, VSKP, AKP, TUNI, ANV, SLO, RJY, NDD, EE,
BZA, TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
ERS
|
ఎర్ణాకుళం
జంక్షన్
ERNAKULAM JUNCTION
|
1
|
Source
|
21.05
|
0
|
1
|
|
AWY
|
ఆలువ
ALUVA
|
1
|
21.30
|
21.35
|
5:00
|
20
|
1
|
TCR
|
త్రిశ్శూరు
THRISSUR
|
1
|
22.25
|
22.30
|
5:00
|
75
|
1
|
PGT
|
పాలక్కాడు
జంక్షన్
PALAKKAD
JUNCTION
|
1
|
00.05
|
00.10
|
5:00
|
152
|
2
|
CBE
|
కోయంబత్తూరు
జంక్షన్
COIMBATORE JUNCTION
|
1
|
01.20
|
01.25
|
5:00
|
206
|
2
|
TUP
|
తిరుప్పూరు
TIRUPPUR
|
1
|
02.10
|
02.15
|
5:00
|
256
|
2
|
ED
|
ఈరోడు
జంక్షన్
ERODE
JUNCTION
|
1
|
03.00
|
03.05
|
5:00
|
306
|
2
|
SA
|
సేలం
జంక్షన్
SALEM
JUNCTION
|
1
|
04.00
|
04.05
|
5:00
|
368
|
2
|
JTJ
|
జోలార్పేట
జంక్షన్
JOLARPETTAI JUNCTION
|
1
|
05.55
|
06.00
|
5:00
|
488
|
2
|
KPD
|
కాట్పాడి
జంక్షన్
KATPADI
JUNCTION
|
1
|
07.00
|
07.05
|
5:00
|
572
|
2
|
AJJ
|
అరక్కోణం
జంక్షన్
ARAKKONAM JUNCTION
|
1
|
08.03
|
08.05
|
2:00
|
634
|
2
|
MAS
|
చెన్నై
సెంట్రల్
CHENNAI
CENTRAL
|
1
|
09.30
|
09.55
|
25:00
|
701
|
2
|
OGL
|
ఒంగోలు
ONGOLE
|
1
|
14.19
|
14.21
|
2:00
|
993
|
2
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
16.45
|
17.00
|
15:00
|
1131
|
2
|
RJY
|
రాజమండ్రి
RAJAHMUNDRY
|
1
|
19.07
|
19.12
|
5:00
|
1281
|
2
|
VSKP
|
విశాఖపట్నం
జంక్షన్
VISAKHAPATNAM JUNCTION
|
1
|
23.05
|
23.25
|
20:00
|
1481
|
2
|
VZM
|
విజయనగరం
జంక్షన్
VIZIANAGARAM JUNCTION
|
1
|
00.23
|
00.25
|
2:00
|
1542
|
3
|
CHE
|
శ్రీకాకుళం
రోడ్డు
SRIKAKULAM ROAD
|
1
|
01.18
|
01.20
|
2:00
|
1611
|
3
|
PSA
|
పలాస
PALASA
|
1
|
02.22
|
02.24
|
2:00
|
1684
|
3
|
BAM
|
బ్రహ్మపూర్
BRAHMAPUR
|
1
|
03.20
|
03.25
|
5:00
|
1758
|
3
|
BALU
|
బాలుగాం
BALUGAON
|
1
|
04.24
|
04.25
|
1:00
|
1834
|
3
|
KUR
|
ఖుర్దా
రోడ్డు
జంక్షన్
KHURDA
ROAD JUNCTION
|
1
|
05.35
|
05.50
|
15:00
|
1905
|
3
|
BBS
|
భువనేశ్వర్
BHUBANESWAR
|
1
|
06.25
|
06.32
|
7:00
|
1924
|
3
|
CTC
|
కటక్
జంక్షన్
CUTTACK
JUNCTION
|
1
|
07.30
|
07.35
|
5:00
|
1952
|
3
|
JJKR
|
జాజ్పూర్
కీయోంజార్
రోడ్డు
JAJPUR KEONJAR ROAD
|
1
|
08.21
|
08.22
|
1:00
|
2023
|
3
|
BHC
|
భద్రక్
BHADRAK
|
1
|
09.05
|
09.07
|
2:00
|
2067
|
3
|
BLS
|
బాలసోరు
BALASORE
|
1
|
09.50
|
09.52
|
2:00
|
2129
|
3
|
KGP
|
ఖరగ్పూర్
జంక్షన్
KHARAGPUR JUNCTION
|
1
|
11.25
|
11.40
|
15:00
|
2247
|
3
|
SRC
|
సంత్రగాచి
జంక్షన్
SANTRAGACHI JUNCTION
|
1
|
13.20
|
13.22
|
2:00
|
2355
|
3
|
HWH
|
హవురా
జంక్షన్
HOWRAH
JUNCTION
|
1
|
13.55
|
14.15
|
20:00
|
2363
|
3
|
BHP
|
బోల్పూర్
శాంతినికేతన్
BOLPUR SANTINIKETAN
|
1
|
16.18
|
16.23
|
5:00
|
2509
|
3
|
RPH
|
రాంపూర్హట్
RAMPUR HAT
|
1
|
17.30
|
17.50
|
20:00
|
2569
|
3
|
PKR
|
పాకూరు
PAKUR
|
1
|
18.31
|
18.33
|
2:00
|
2622
|
3
|
MLDT
|
మాల్డా
టౌన్
MALDA
TOWN
|
1
|
20.00
|
20.15
|
15:00
|
2690
|
3
|
KNE
|
కిసాంగంజ్
KISANGANJ
|
1
|
22.04
|
22.06
|
2:00
|
2836
|
3
|
NJP
|
న్యూ
జలపైగురి
NEW
JALPAIGURI
|
1
|
23.50
|
00.10
|
20:00
|
2923
|
4
|
DQG
|
ధూపుగురి
DHUPGURI
|
1
|
01.08
|
01.10
|
2:00
|
2988
|
4
|
NCB
|
న్యూ
కూచుబేహర్
NEW
COOCHBEHAR
|
1
|
02.10
|
02.12
|
2:00
|
3049
|
4
|
NOQ
|
న్యూ
అలిపురదువార్
NEW ALIPURDUAR
|
1
|
02.30
|
02.32
|
2:00
|
3068
|
4
|
NBQ
|
న్యూ
బోంగైగాం
NEW
BONGAIGAON
|
1
|
04.30
|
04.35
|
5:00
|
3174
|
4
|
BPRD
|
బారపేట
రోడ్డు
BARPETA ROAD
|
1
|
05.09
|
05.10
|
1:00
|
3219
|
4
|
RNY
|
రంగియా
జంక్షన్
RANGIYA
JUNCTION
|
1
|
06.08
|
06.13
|
5:00
|
3284
|
4
|
KYQ
|
కామాక్య
KAMAKHYA
|
1
|
07.36
|
07.37
|
1:00
|
3325
|
4
|
GHY
|
గువహాటి
GUWAHATI
|
1
|
07.55
|
DSTN
|
3331
|
4
|