द म S C
అజంతా ఎక్స్ప్రెస్
अजंता एक्सप्रेस
AJANTA EXPRESS
సికింద్రాబాద్
←→
మన్మాడ్
|
सिकिंद्राबाद
←→
मन्माड
|
SECUNDERABAD
←→
MANMAD
|
17064→ ←17063
|
రైలు
నెంబరు
17064
|
TRAIN NUMBER
17064
|
సికింద్రాబాద్ నుండి బయలుదేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF
OPERATION FROM SC
DAILY |
మన్మాడ్ చేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF
ARRIVAL AT MMR
DAILY
|
వసతి తరగతులు
ఏ.సి .2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము) |
CLASS OF
ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II |
రైలు
రకము
వేగబండి
|
TRAIN TYPE
EXPRESS
|
వయా నిజామాబాద్
|
Via
NZB
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
SC
|
సికింద్రాబాద్
జంక్షన్
SECUNDERABAD JUNCTION
|
1
|
Source
|
21.00
|
0
|
1
|
|
BMO
|
బొల్లారం
BOLARUM
|
1
|
21.20
|
21.25
|
5:00
|
25
|
1
|
MED
|
మెడ్చల్
MEDCHAL
|
1
|
21.43
|
21.45
|
2:00
|
53
|
1
|
KMC
|
కామారెడ్డి
KAMAREDDY
|
1
|
22.05
|
22.07
|
2:00
|
80
|
1
|
NZB
|
నిజామాబాద్
NIZAMABAD
|
1
|
22.35
|
22.40
|
5:00
|
114
|
1
|
BSX
|
బాసర్
BASAR
|
1
|
23.40
|
23.42
|
2:00
|
176
|
1
|
DAB
|
ధర్మాబాద్
DHARMABAD
|
1
|
00.18
|
00.20
|
2:00
|
221
|
2
|
MUE
|
ముడ్ఖేడ్
MUKHED
|
1
|
00.38
|
00.40
|
2:00
|
249
|
2
|
NED
|
HS
నాందేడ్
HS
NANDED
|
1
|
00.58
|
01.00
|
2:00
|
263
|
2
|
PAU
|
పూర్ణ
జంక్షన్
PURNA
JUNCTION
|
1
|
01.48
|
01.50
|
2:00
|
291
|
2
|
PBN
|
పరభని
జంక్షన్
PARABHANI JUNCTION
|
1
|
02.20
|
02.22
|
2:00
|
319
|
2
|
MVO
|
మన్వాత్
రోడ్డు
MANWATH ROAD
|
1
|
02.55
|
03.00
|
5:00
|
350
|
2
|
SELU
|
శేలు
SELU
|
1
|
03.53
|
03.55
|
2:00
|
372
|
2
|
PTU
|
పర్తూరు
PARTUR
|
1
|
04.33
|
04.35
|
2:00
|
422
|
2
|
J
|
జలన
JALNA
|
1
|
04.50
|
04.52
|
2:00
|
431
|
2
|
AWB
|
అవురంగాబాద్
AURANGABAD
|
1
|
05.25
|
05.30
|
5:00
|
461
|
2
|
LSR
|
లాసూరు
LASUR
|
1
|
06.15
|
06.17
|
2:00
|
513
|
2
|
RGO
|
రోతెగావున్
ROTEGAON
|
1
|
07.30
|
07.31
|
1:00
|
593
|
2
|
NSL
|
నాగరసోల్
NAGARASOL
|
1
|
08.09
|
08.10
|
1:00
|
607
|
2
|
MMR
|
మన్మాడ్
జంక్షన్
MANMAD
JUNCTION
|
1
|
08.55
|
DSTN
|
621
|
2
|