द म S C
హైదరాబాద్ పూనె ఎక్స్ప్రెస్
हैदराबाद पुणे एक्सप्रेस
HYDERABAD PUNE EXPRESS
హైదరాబాద్
←→ పూనె
|
हैदराबाद
←→ पुणे
|
HYDERABAD
←→
PUNE
|
17014→ ←17013
|
రైలు
నెంబరు
17013
|
TRAIN NUMBER
17013
|
పూనె
నుండి బయలుదేరు రోజులు
సోమ,
బుధ,
శని |
DAYS OF OPERATION FROM PUNE
MON, WED, SAT |
హైదరాబాద్ చేరు రోజులు
మంగళ,
గురు,
ఆది |
DAYS OF ARRIVAL AT HYB
TUES, THURS, SUN |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి
2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
వేగబండి
|
TRAIN TYPE
EXPRESS
|
వయా వికారాబాద్ జంక్షన్
|
Via VKB
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROU-TE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
PUNE
|
పూనె
జంక్షన్
PUNE
JUNCTION
|
1
|
Source
|
14.15
|
0
|
1
|
|
DD
|
దవుండు
జంక్షన్
DAUND JUNCTION
|
1
|
15.25
|
15.30
|
5:00
|
76
|
1
|
KWV
|
కురుదువాడి
జంక్షన్
KURUDUVADI JUNCTION
|
1
|
17.30
|
17.32
|
2:00
|
185
|
1
|
BTW
|
బార్సీ
టౌన్
BARSI TOWN
|
1
|
18.10
|
18.12
|
2:00
|
222
|
1
|
UMD
|
ఉస్మానాబాద్
USMANABAD
|
1
|
19.00
|
19.03
|
3:00
|
259
|
1
|
LUR
|
లాతూరు
LATUR
|
1
|
20.55
|
21.05
|
10:00
|
338
|
1
|
LTRR
|
లాతూరు
రోడ్డు
LATUR ROAD
|
1
|
22.00
|
22.02
|
2:00
|
371
|
1
|
UDGR
|
ఉద్గీర్
UDGIR
|
1
|
22.33
|
22.35
|
2:00
|
404
|
1
|
BHLK
|
భల్కి
BHALKI
|
1
|
23.29
|
23.30
|
1:00
|
447
|
1
|
BIDR
|
బీదర్
BIDAR
|
1
|
00.15
|
00.20
|
5:00
|
485
|
2
|
ZB
|
జహీరాబాద్
ZAHIRABAD
|
1
|
01.05
|
01.07
|
2:00
|
516
|
2
|
VKB
|
వికారాబాద్
జంక్షన్
VIKARABAD JUNCTION
|
1
|
02.45
|
02.50
|
5:00
|
576
|
2
|
BMT
|
బేగంపేట్
జంక్షన్
BEGUMPET JUNCTION
|
1
|
03.45
|
03.50
|
5:00
|
643
|
2
|
HYB
|
హైదరాబాద్
డెక్కన్
HYDERABAD DECCAN
|
1
|
04.30
|
DSTN
|
649
|
2
|