द म S C
సికింద్రాబాద్ షిరిడి
ఎక్స్ప్రెస్
सिकिंद्राबाद षिरिडि एक्सप्रेस
SECUNDERABAD SHIRIDI EXPRESS
సికింద్రాబాద్
←→ సాయినగర్
షిరిడి
|
सिकिंद्राबाद
←→ सायनगर
षिरिडि
|
SECUNDERABAD
←→
SAINAGAR SHIRIDI
|
17002→ ←17001
|
రైలు
నెంబరు
17001
|
TRAIN NUMBER
17001
|
సాయినగర్ షిరిడి నుండి బయలుదేరు రోజులు
సోమ,
శని |
DAYS OF OPERATION FROM SNSI
MON, SAT |
సికింద్రాబాద్ చేరు రోజులు
మంగళ,
ఆది |
DAYS OF ARRIVAL AT SC
TUES, SUN |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి
2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
వేగబండి
|
TRAIN TYPE
EXPRESS
|
వయా వికారాబాద్ జంక్షన్
|
Via VKB
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
SNSI
|
సాయినగర్
షిరిడి
SAINAGAR SHIRIDI
|
1
|
Source
|
17.10
|
0
|
1
|
|
PB
|
పుంతంబ
PUNTAMBA
|
1
|
17.26
|
17.28
|
2:00
|
17
|
1
|
KPG
|
కోపరగావున్
KOPARGAON
|
1
|
17.53
|
17.55
|
2:00
|
41
|
1
|
MMR
|
మన్మాడు
జంక్షన్
MANMAD
JUNCTION
|
1
|
18.50
|
19.00
|
10:00
|
83
|
1
|
NSL
|
నగరసోల్
NAGARASOL
|
1
|
19.25
|
19.30
|
5:00
|
107
|
1
|
RGO
|
రోతెగావున్
ROTEGAON
|
1
|
19.47
|
19.49
|
2:00
|
135
|
1
|
LSR
|
లాసూరు
LASUR
|
1
|
20.10
|
20.12
|
2:00
|
163
|
1
|
AWB
|
అవురంగాబాద్
AURANGABAD
|
1
|
20.40
|
20.45
|
5:00
|
196
|
1
|
J
|
జలనా
JALNA
|
1
|
21.43
|
21.45
|
2:00
|
259
|
1
|
PTU
|
పర్తూర్
PARTUR
|
1
|
22.19
|
22.21
|
2:00
|
304
|
1
|
SELU
|
శేలు
SELU
|
1
|
22.35
|
22.37
|
2:00
|
331
|
1
|
MVO
|
మన్వథ్
రోడ్డు
MANWATH ROAD
|
1
|
22.57
|
22.59
|
2:00
|
346
|
1
|
PBN
|
పరభని
జంక్షన్
PARBHANI JUNCTION
|
1
|
23.45
|
23.55
|
10:00
|
374
|
1
|
GNH
|
గంగాఖేరు
GANGAKHER
|
1
|
00.28
|
00.30
|
2:00
|
408
|
2
|
PRLI
|
పరళి
వైజనాధ్
PARLI VAIJANATH
|
1
|
01.45
|
01.55
|
10:00
|
437
|
2
|
LTRR
|
లాతూరు
రోడ్డు
LATUR ROAD
|
1
|
03.12
|
03.13
|
1:00
|
500
|
2
|
UDGR
|
ఉద్గీర్
UDGIR
|
1
|
03.49
|
03.51
|
2:00
|
533
|
2
|
BHLK
|
భల్కి
BHALKI
|
1
|
04.37
|
04.39
|
2:00
|
576
|
2
|
BIDR
|
బీదరు
BIDAR
|
1
|
05.08
|
05.10
|
2:00
|
614
|
2
|
ZB
|
జహీరాబాద్
ZAHIRABAD
|
1
|
05.53
|
05.55
|
2:00
|
645
|
2
|
VKB
|
వికారాబాద్
జంక్షన్
VIKARABAD JUNCTION
|
1
|
07.20
|
07.30
|
10:00
|
705
|
2
|
SKP
|
శంకర్పల్లి
SANKARPALLI
|
1
|
07.59
|
08.01
|
2:00
|
733
|
2
|
LPI
|
లింగంపల్లి
LINGAMPALLI
|
1
|
08.23
|
08.25
|
2:00
|
754
|
2
|
BMT
|
బేగంపేట్
జంక్షన్
BEGUMPET JUNCTION
|
1
|
08.45
|
08.47
|
2:00
|
772
|
2
|
SC
|
సికింద్రాబాద్
జంక్షన్
SECUNDERABAD JUNCTION
|
1
|
09.20
|
DSTN
|
776
|
2
|