पू त E Co
చెన్నై ఎక్స్ప్రెస్
चेन्नै एक्सप्रेस
CHENNAI EXPRESS
భువనేశ్వర్
←→
చెన్నై
|
भवनेस्वर
←→ चेन्नै
|
BHUBANESWAR
←→
CHENNAI
|
12830→ ←12829
|
రైలు
నెంబరు
12829
|
TRAIN NUMBER
12829
|
చెన్నై నుండి బయలుదేరు రోజులు
శుక్రవారం |
DAYS OF OPERATION FROM MAS
FRI |
భువనేశ్వర్ చేరు రోజులు
శనివారం |
DAYS OF ARRIVAL AT BBS
SAT |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి .2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము) |
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా ఇచ్ఛాపురం, పలాస, శ్రీకాకుళం
రోడ్డు, విజయనగరం, విశాఖపట్నం, అనకాపల్లి, తుని, అన్నవరం,
పిఠాపురం, సామర్లకోట, రాజమండ్రి, నిడదవోలు ఏలూరు,
విజయవాడ, తెనాలి, నిడుబ్రోలు, బాపట్ల, చీరాల, ఒంగోలు, నెల్లూరు, గూడూరు
|
Via IPM, PSA, CHE, VZM, VSKP, AKP, TUNI, ANV, PAP, SLO, RJY, NDD,
EE, BZA, TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
MAS
|
చెన్నై
సెంట్రల్
CHENNAI CENTRAL
|
1
|
Source
|
21.10
|
0
|
1
|
|
SPE
|
సూళ్ళూరుపేట
SULLURUPETA
|
1
|
22.19
|
22.20
|
1:00
|
83
|
1
|
GDR
|
గూడూరు
జంక్షన్
GUDUR
JUNCTION
|
1
|
23.30
|
23.35
|
5:00
|
138
|
1
|
NLR
|
నెల్లూరు
NELLORE
|
1
|
00.02
|
00.03
|
1:00
|
176
|
2
|
OGL
|
ఒంగోలు
ONGOLE
|
1
|
01.27
|
01.28
|
1:00
|
292
|
2
|
CLX
|
చీరాల
CHIRALA
|
1
|
02.02
|
02.04
|
2:00
|
342
|
2
|
TEL
|
తెనాలి
జంక్షన్
TENALI JUNCTION
|
1
|
02.43
|
02.45
|
2:00
|
399
|
2
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
04.00
|
04.15
|
15:00
|
431
|
2
|
EE
|
ఏలూరు
ELURU
|
1
|
05.01
|
05.02
|
1:00
|
490
|
2
|
TDD
|
తాడేపల్లిగూడెం
TADEPALLIGUDEM
|
1
|
05.34
|
05.35
|
1:00
|
538
|
2
|
RJY
|
రాజమండ్రి
RAJAHMUNDRY
|
1
|
06.30
|
06.32
|
2:00
|
580
|
2
|
TUNI
|
తుని
TUNI
|
1
|
07.45
|
07.46
|
1:00
|
684
|
2
|
AKP
|
అనకాపల్లి
ANAKAPALLE
|
1
|
08.42
|
08.43
|
1:00
|
747
|
2
|
VSKP
|
విశాఖపట్నం
జంక్షన్
VISAKHAPATNAM JUNCTION
|
1
|
10.25
|
10.45
|
20:00
|
780
|
2
|
VZM
|
విజయనగరం
జంక్షన్
VIZIANAGARAM JUNCTION
|
1
|
11.43
|
11.45
|
2:00
|
841
|
2
|
CHE
|
శ్రీకాకుళం
రోడ్డు
SRIKAKULAM ROAD
|
1
|
12.35
|
12.37
|
2:00
|
910
|
2
|
PSA
|
పలాస
PALASA
|
1
|
13.40
|
13.42
|
2:00
|
983
|
2
|
BAM
|
బ్రహ్మపూర్
BRAHMAPUR
|
1
|
14.40
|
14.42
|
2:00
|
1057
|
2
|
BALU
|
బాలుగాం
BALUGAON
|
1
|
15.44
|
15.45
|
1:00
|
1133
|
2
|
KUR
|
ఖుర్దా
రోడ్డు
జంక్షన్
KHURDA
ROAD JUNCTION
|
1
|
17.05
|
17.10
|
5:00
|
1204
|
2
|
BBS
|
భువనేశ్వర్
BHUBANESWAR
|
1
|
17.35
|
DSTN
|
1223
|
2
|