पू त E Co
సమత
ఎక్స్ప్రెస్
समता
एक्सप्रेस
SAMATA
EXPRESS
విశాఖపట్నం
←→ ఎచ్.
నిజాముద్దీన్
|
विशाखपट्नम
←→ ह.निजामुद्दीन
|
VISAKHAPATNAM
←→
H. NIZAMUDDIN
|
12807→ ←12808
|
రైలు
నెంబరు
12807
|
TRAIN NUMBER
12807
|
విశాఖపట్నం నుండి బయలుదేరు రోజులు
మంగళ,
బుధ,
గురు,
శని,
ఆది |
DAYS OF OPERATION FROM VSKP
TUES, WED, THURS, SAT, SUN |
ఎచ్. నిజాముద్దీన్ చేరు రోజులు
బుధ,
గురు,
శుక్ర,
ఆది,
సోమ |
DAYS OF ARRIVAL AT NZM
WED, THURS, FRI, SUN, MON
|
వసతి తరగతులు
ఏ.సి
.2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము) |
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా విజయనగరం,
బొబ్బిలి,
పార్వతీపురం,
పార్వతీపురం టౌన్
|
Via VZM, VBL, PVP, PVPT
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
VSKP
|
విశాఖపట్నం
జంక్షన్
VISAKHAPATNAM JUNCTION
|
1
|
Source
|
06.25
|
0
|
1
|
|
SCM
|
సింహాచలం
SIMHACHALAM
|
1
|
06.39
|
06.40
|
1:00
|
8
|
1
|
VZM
|
విజయనగరం జంక్షన్
VIZIANAGARAM JUNCTION
|
1
|
07.25
|
07.30
|
5:00
|
61
|
1
|
VBL
|
బొబ్బిలి
జంక్షన్
BOBBILI
JUNCTION
|
1
|
08.15
|
08.20
|
5:00
|
115
|
1
|
PVP
|
పార్వతీపురం
PARVATIPURAM
|
1
|
08.39
|
08.40
|
1:00
|
139
|
1
|
PVPT
|
పార్వతీపురం
టౌన్
PARVATIPURAM TOWN
|
1
|
08.44
|
08.45
|
1:00
|
140
|
1
|
RGDA
|
రాయగడ
RAYAGADA
|
1
|
09.40
|
09.50
|
10:00
|
185
|
1
|
SPRD
|
సింగపురం
రోడ్డు
JN.
SINGAPURAM ROAD JUNCTION
|
1
|
10.04
|
10.05
|
1:00
|
195
|
1
|
THV
|
తేరువలి
THERUBALI
|
1
|
10.17
|
10.18
|
1:00
|
204
|
1
|
MNGD
|
మునిగూడ
MUNIGUDA
|
1
|
10.54
|
10.55
|
1:00
|
239
|
1
|
AMB
|
అంబోదళ
AMBODALA
|
1
|
11.17
|
11.18
|
1:00
|
264
|
1
|
NRLR
|
నోర్ల
రోడ్డు
NORLA ROADA
|
1
|
11.42
|
11.43
|
1:00
|
289
|
1
|
RPRD
|
రూప్రా
రోడ్డు
RUPRA ROAD
|
1
|
11.52
|
11.53
|
1:00
|
296
|
1
|
KSNG
|
కేశింగా
KESINGA
|
1
|
12.07
|
12.08
|
1:00
|
312
|
1
|
TIG
|
తిట్లాఘర్
జంక్షన్
TITLAGARH JUNCTION
|
1
|
12.35
|
12.45
|
10:00
|
325
|
1
|
KBJ
|
కంటబంజి
KANTABANJI
|
1
|
13.10
|
13.20
|
10:00
|
358
|
1
|
HSK
|
హరిశంకర్
రోడ్డు
HARISANKAR ROAD
|
1
|
13.37
|
13.38
|
1:00
|
382
|
1
|
KRAR
|
ఖారియార్
రోడ్డు
KHARIAR ROAD
|
1
|
14.14
|
14.15
|
1:00
|
423
|
1
|
BGBR
|
బగబార
BAGBARA
|
1
|
14.37
|
14.38
|
1:00
|
443
|
1
|
MSMD
|
మహాసముండ్
MAHASAMUND
|
1
|
15.02
|
15.03
|
1:00
|
474
|
1
|
R
|
రాయ్పూర్
జంక్షన్
RAIPUR JUNCTION
|
1
|
16.40
|
17.00
|
20:00
|
528
|
1
|
DURG
|
దుర్గ్
జంక్షన్
DURG
JUNCTION
|
1
|
17.50
|
17.55
|
5:00
|
564
|
1
|
RJN
|
రాజనందగాం
RAJANANDAGAON
|
1
|
18.15
|
18.16
|
1:00
|
594
|
1
|
DGG
|
డోన్గర్ఘర్
DONGARGHAR
|
1
|
18.44
|
18.45
|
1:00
|
625
|
1
|
G
|
గోండియా
జంక్షన్
GONDIA JUNCTION
|
1
|
19.55
|
20.00
|
5:00
|
698
|
1
|
TMR
|
తుమ్సార్ రోడ్డు
TUMSAR
ROAD
|
1
|
20.34
|
20.35
|
1:00
|
748
|
1
|
BRD
|
భండారా రోడ్డు
BHANDARA ROAD
|
1
|
20.54
|
20.55
|
1:00
|
766
|
1
|
NGP
|
నాగపూర్
జంక్షన్
NAGPUR
JUNCTION
|
1
|
22.25
|
22.50
|
25:00
|
828
|
1
|
BZU
|
బేతల్
BETUL
|
1
|
01.09
|
01.10
|
1:00
|
1019
|
2
|
ET
|
ఇటార్సీ
జంక్షన్
ITARSI
JUNCTION
|
1
|
03.45
|
03.55
|
10:00
|
1125
|
2
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL JUNCTION
|
1
|
06.00
|
06.05
|
5:00
|
1217
|
2
|
BINA
|
బీనా
జంక్షన్
BINA
JUNCTION
|
1
|
08.15
|
08.20
|
5:00
|
1355
|
2
|
LAR
|
లలితపూర్
LALITAPUR
|
1
|
09.03
|
09.04
|
1:00
|
1418
|
2
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జంక్షన్
JHANSI
JUNCTION
|
1
|
10.20
|
10.30
|
10:00
|
1508
|
2
|
GWL
|
గ్వాలియర్
జంక్షన్
GWALIOR JUNCTION
|
1
|
11.45
|
11.50
|
5:00
|
1605
|
2
|
AGC
|
ఆగ్రా
కంటోన్మెంటు
AGRA
CANT.
|
1
|
13.40
|
13.45
|
5:00
|
1723
|
2
|
RKM
|
రాజా
కి
మండి
RAJAH KI MANDI
|
1
|
13.53
|
13.54
|
1:00
|
1727
|
2
|
MTJ
|
మధురా
జంక్షన్
MATHURA JUNCTION
|
1
|
14.37
|
14.40
|
3:00
|
1777
|
2
|
FDB
|
ఫరీదాబాద్
FARIDABAD
|
1
|
16.10
|
16.11
|
1:00
|
1890
|
2
|
NZM
|
హజరత్
నిజాముద్దీన్
HAJARATH
NIZAMUDDIN
|
1
|
16.45
|
DSTN
|
1911
|
2
|