द रे S R
గంగా కావేరి ఎక్స్ప్రెస్
கங்கா காவேரி
விரைவுவண்டி
गंगा कावेरि एक्सप्रेस
GANGA KAVERI
EXPRESS
చెన్నై
←→ ఛప్రా
|
சென்னை
←→
சப்ரா
|
चेन्नै
←→ छपरा
|
CHENNAI
←→
CHHAPRA
|
12669→ ←12670
|
రైలు
నెంబరు
12670
|
TRAIN NUMBER
12670
|
ఛప్రా నుండి బయలుదేరు రోజులు
సోమ,
బుధ |
DAYS OF OPERATION FROM CPR
MON, WED |
చెన్నై చేరు రోజులు
బుధ,
శుక్ర |
DAYS OF ARRIVAL AT MAS
WED, FRI |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి
2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా సిర్పూర్ కాగజ్నగర్, రామగుండం,
వరంగల్, ఖమ్మం, విజయవాడ, తెనాలి, నిడుబ్రోలు, బాపట్ల, చీరాల, ఒంగోలు,
నెల్లూరు, గూడూరు
|
Via SKZR, RDM, WL, KMT, BZA, TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
CPR
|
ఛప్రా
CHHAPRA
|
1
|
Source
|
21:00
|
0
|
1
|
|
BUI
|
భల్లియ
BALLIA
|
1
|
21:55
|
22:00
|
5:00
|
66
|
1
|
GCT
|
ఘాజీపూర్
సిటీ
GHAZIPUR CITY
|
1
|
23:05
|
23:10
|
5:00
|
131
|
1
|
BSB
|
వారణాశి
జంక్షన్
VARANASI
JUNCTION
|
1
|
01:10
|
01:25
|
15:00
|
206
|
2
|
BOY
|
భాదోహి
BHADOHI
|
1
|
02:00
|
02:02
|
2:00
|
251
|
2
|
ALD
|
అలహాబాద్
జంక్షన్
ALLAHABAD JUNCTION
|
1
|
04:10
|
04:40
|
30:00
|
341
|
2
|
STA
|
సతన
SATANA
|
1
|
07:25
|
07:35
|
10:00
|
519
|
2
|
KTE
|
కట్నీ
KATNI
|
1
|
08:55
|
09:00
|
5:00
|
617
|
2
|
JBP
|
జబల్పూర్
జంక్షన్
JABALPUR JUNCTION
|
1
|
10:40
|
10:50
|
10:00
|
708
|
2
|
PPI
|
పిపారియా
PIPARIA
|
1
|
12:48
|
12:50
|
2:00
|
885
|
2
|
ET
|
ఇటార్సీ
జంక్షన్
ITARSI JUNCTION
|
1
|
14:30
|
14:50
|
20:00
|
953
|
2
|
BZU
|
బీతల్
BETUL
|
1
|
16:28
|
16:30
|
2:00
|
1059
|
2
|
PAR
|
పంధురన
PANDHURANA
|
1
|
17:48
|
17:50
|
2:00
|
1146
|
2
|
NGP
|
నాగపూర్
జంక్షన్
NAGPUR
JUNCTION
|
1
|
19:35
|
19:45
|
10:00
|
1250
|
2
|
SEGM
|
సేవగ్రాం
జంక్షన్
SEVAGRAM JUNCTION
|
1
|
20:43
|
20:45
|
2:00
|
1326
|
2
|
CD
|
చంద్రాపూర్
CHANDRAPUR
|
1
|
22:38
|
22:40
|
2:00
|
1447
|
2
|
BPQ
|
బల్హార్షా
BALHARSHAH
|
1
|
23:15
|
23:25
|
10:00
|
1461
|
2
|
SKZR
|
సిర్పూర్
కాగజ్నగర్
SIRPUR
KAGAZNAGAR
|
1
|
00:03
|
00:05
|
2:00
|
1531
|
3
|
WL
|
వరంగల్
WARANGAL
|
1
|
03:00
|
03:02
|
2:00
|
1705
|
3
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
07:10
|
07:30
|
20:00
|
1913
|
3
|
OGL
|
ఒంగోలు
ONGOLE
|
1
|
09:17
|
09:19
|
2:00
|
2052
|
3
|
GDR
|
గూడూరు
జంక్షన్
GUDUR
JUNCTION
|
1
|
11:55
|
12:00
|
5:00
|
2206
|
3
|
MAS
|
చెన్నై
సెంట్రల్
CHENNAI CENTRAL
|
1
|
14:25
|
DSTN
|
2343
|
3
|