द रे S R
కన్యాకుమారి హౌరా ఎక్స్ప్రెస్
கன்னியாகுமரி
ஹவுரா விரைவுவண்டி
कन्नियाकुमरि
हावडा एक्सप्रेस
KANNIYAKUMARI HOWRAH EXPRESS
కన్యాకుమారి
←→ హౌరా
|
கன்னியாகுமரி
←→
ஹவுரா
|
कन्नियाकुमरि
←→ हावडा
|
KANNIYAKUMARI
←→
HOWRAH
|
12666→ ←12665
|
రైలు
నెంబరు
12665
|
TRAIN NUMBER
12665
|
హౌరా నుండి బయలుదేరు రోజులు
సోమ |
DAYS OF OPERATION FROM HWH
MON |
కన్యాకుమారి చేరు రోజులు
బుధ |
DAYS OF ARRIVAL AT CAPE
WED |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి
2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా ఇచ్ఛాపురం, పలాస, శ్రీకాకుళం
రోడ్డు, విజయనగరం, విశాఖపట్నం, అనకాపల్లి, తుని, అన్నవరం, సామర్లకోట,
రాజమండ్రి, నిడదవోలు ఏలూరు, విజయవాడ, తెనాలి, నిడుబ్రోలు, బాపట్ల,
చీరాల, ఒంగోలు, నెల్లూరు, గూడూరు
|
Via IPM, PSA, CHE, VZM, VSKP, AKP, TUNI, ANV, RJY, NDD, EE, BZA,
TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
HWH
|
హౌరా
జంక్షన్
HOWRAH
JUNCTION
|
1
|
Source
|
16.10
|
0
|
1
|
|
KGP
|
ఖరగ్పూర్
జంక్షన్
KHARAGPUR
JUNCTION
|
1
|
17.55
|
18.00
|
5:00
|
116
|
1
|
BLS
|
బాలసోర్
BALASORE
|
1
|
19.25
|
19.27
|
2:00
|
234
|
1
|
BBS
|
భువనేశ్వర్
BHUBANESWAR
|
1
|
22.35
|
22.40
|
5:00
|
462
|
1
|
KUR
|
ఖుర్దా
రోడ్డు
జంక్షన్
KHURDA
ROAD JUNCTION
|
1
|
23.20
|
23.30
|
10:00
|
481
|
1
|
BAM
|
బ్రహ్మపూర్
BRAHMAPUR
|
1
|
01.17
|
01.22
|
5:00
|
627
|
2
|
VSKP
|
విశాఖపట్నం
జంక్షన్
VISAKHAPATNAM JUNCTION
|
1
|
05.40
|
06.15
|
35:00
|
904
|
2
|
RJY
|
రాజమండ్రి
RAJAHMUNDRY
|
1
|
09.20
|
09.22
|
2:00
|
1105
|
2
|
EE
|
ఏలూరు
ELURU
|
1
|
10.27
|
10.28
|
1:00
|
1195
|
2
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA
JUNCTION
|
1
|
12.10
|
12.25
|
15:00
|
1255
|
2
|
OGL
|
ఒంగోలు
ONGOLE
|
1
|
14.12
|
14.13
|
1:00
|
1393
|
2
|
NLR
|
నెల్లూరు
NELLORE
|
1
|
15.28
|
15.29
|
1:00
|
1509
|
2
|
MS
|
చెన్నై
ఎగ్మోరు
CHENNAI
EGMORE
|
1
|
20.00
|
20.20
|
20:00
|
1689
|
2
|
TBM
|
తాంబరం
TAMBARAM
|
1
|
20.44
|
20.45
|
1:00
|
1714
|
2
|
CGL
|
చెంగలపట్టు
జంక్షన్
CHENGALPATTU JUNCTION
|
1
|
21.13
|
21.15
|
2:00
|
1744
|
2
|
MLMR
|
మేలుమరువత్తూరు
MELUMARUVTTUR
|
1
|
21.44
|
21.45
|
1:00
|
1780
|
2
|
VM
|
విళ్ళుపురం
జంక్షన్
VILLUPURAM JUNCTION
|
1
|
22.50
|
22.55
|
5:00
|
1847
|
2
|
VRI
|
వృద్ధాచలం
జంక్షన్
VRIDDHACHALAM JUNCTION
|
1
|
23.35
|
23.37
|
2:00
|
1902
|
2
|
ALU
|
అరియలూరు
ARIYALUR
|
1
|
00.14
|
00.15
|
1:00
|
1955
|
3
|
SRGM
|
శ్రీరంగం
SRIRANGAM
|
1
|
02.09
|
02.10
|
1:00
|
2013
|
3
|
TPJ
|
తిరుచ్చిరాప్పళ్లి
జంక్షన్
TIRUCHCHIRA-PPALLI JUNCTION
|
1
|
03.25
|
03.35
|
10:00
|
2025
|
3
|
DG
|
దిండుక్కల్లు
జంక్షన్
DINDIGUL
JUNCTION
|
1
|
05.10
|
05.15
|
5:00
|
2119
|
3
|
KQN
|
కొడైక్కానల్
రోడ్డు
KODAIKKANAL ROAD
|
1
|
05.44
|
05.45
|
1:00
|
2145
|
3
|
MDU
|
మదురై
జంక్షన్
MADURAI
JUNCTION
|
1
|
06.40
|
06.45
|
5:00
|
2185
|
3
|
VPT
|
విరుదునగర్
జంక్షన్
VIRUDHUNAGAR JUNCTION
|
1
|
07.20
|
07.22
|
2:00
|
2228
|
3
|
SRT
|
శాత్తూరు
SATTUR
|
1
|
07.44
|
07.45
|
1:00
|
2255
|
3
|
CVP
|
కోవిల్పట్టి
KOVILPATTI
|
1
|
07.59
|
08.00
|
1:00
|
2277
|
3
|
MEJ
|
వంజి
మణియాచ్చి
జంక్షన్
VANJI
MANIYACHCHI JUNCTION
|
1
|
08.45
|
08.46
|
1:00
|
2313
|
3
|
TEN
|
తిరునెల్వేలి
జంక్షన్
TIRUNELVELI JUNCTION
|
1
|
09.30
|
09.35
|
5:00
|
2342
|
3
|
NCJ
|
నాగర్కోవిల్
జంక్షన్
NAGERKOIL
JUNCTION
|
1
|
11.00
|
11.05
|
5:00
|
2415
|
3
|
CAPE
|
కన్యాకుమారి
KANNIYAKUMARI
|
1
|
11.40
|
DSTN
|
2431
|
3
|