द रे S R
స్వర్ణ
జయంతి ఎక్స్ప్రెస్
ஸ்வர்ண ஜெயந்தி விரைவுவண்டி
സ്വര്ണ
ജയന്തി
എക്സ്പ്രസ്
स्वर्ण जयन्ति
एक्सप्रेस
SWARNA JAYANTI EXPRESS
త్రివేండ్రం సెంట్రల్
←→ హ.
నిజాముద్దీన్
|
திருவனந்தபுரம்
←→
ஹ. நிஜாமுத்தீன்
|
തിരുവനന്തപുരം
←→
ഹ.നിജാമുദ്ദിന്
|
तिरुवनन्तपुरम
←→ ह.
निजामुद्दीन
|
TRIVANDRUM CENTRAL
←→
H. NIZAMUDDIN
|
12643→ ←12644
|
రైలు
నెంబరు
12644
|
TRAIN NUMBER
12644
|
ఎచ్. నిజాముదీన్ నుండి బయలుదేరు రోజులు
శుక్రవారం |
DAYS OF OPERATION FROM NZM
FRI |
త్రివేండ్రం సెంట్రల్ చేరు రోజులు
ఆదివారం |
DAYS OF ARRIVAL AT TVC
SUN |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా సిర్పూర్ కాగజ్నగర్, రామగుండం,
వరంగల్, ఖమ్మం, విజయవాడ, తెనాలి, నిడుబ్రోలు, బాపట్ల, చీరాల, ఒంగోలు,
నెల్లూరు, గూడూరు, రేణిగుంట, తిరుపతి, పాకాల, చిత్తూరు
|
Via SKZR, RDM, WL, KMT, BZA, TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR, RU,
TPTY, PAK, CTO
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
NZM
|
హజరత్
నిజాముద్దీన్
HAJARAT NIZAMUDDIN
|
1
|
Source
|
06.00
|
0
|
1
|
|
MTJ
|
మధురా
జంక్షన్
MATHURA JUNCTION
|
1
|
08.10
|
08.15
|
5:00
|
134
|
1
|
RKM
|
రాజాకిమండి
RAJAH – KI – MANDI
|
1
|
08.53
|
08.55
|
2:00
|
184
|
1
|
AGC
|
ఆగ్రా
కంటోన్మెంటు
AGRA
CANTONMENT
|
1
|
09.10
|
09.15
|
5:00
|
188
|
1
|
GWL
|
గ్వాలియర్
జంక్షన్
GWALIOR JUNCTION
|
1
|
11.07
|
11.12
|
5:00
|
306
|
1
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జంక్షన్
JHANSI JUNCTION
|
1
|
12.45
|
12.55
|
10:00
|
403
|
1
|
BINA
|
బీనా
జంక్షన్
BINA JUNCTION
|
1
|
15.10
|
15.15
|
5:00
|
556
|
1
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL JUNCTION
|
1
|
17.10
|
17.15
|
5:00
|
694
|
1
|
ET
|
ఇటార్సీ
జంక్షన్
ITARSI JUNCTION
|
1
|
19.00
|
19.10
|
10:00
|
786
|
1
|
BZU
|
బీతల్
BETUL
|
1
|
20.29
|
20.31
|
2:00
|
893
|
1
|
NGP
|
నాగపూర్
జంక్షన్
NAGPUR JUNCTION
|
1
|
23.15
|
23.25
|
10:00
|
1083
|
1
|
BPQ
|
బల్హార్షా
BALHARSHAH
|
1
|
02.55
|
03.05
|
10:00
|
1294
|
2
|
WL
|
వరంగల్
WARANGAL
|
1
|
06.27
|
06.32
|
5:00
|
1538
|
2
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
11.00
|
11.15
|
15:00
|
1746
|
2
|
GDR
|
గూడూరు
జంక్షన్
GUDUR
JUNCTION
|
1
|
15.33
|
15.35
|
2:00
|
2039
|
2
|
RU
|
రేణిగుంట
జంక్షన్
RENIGUNTA JUNCTION
|
1
|
16.45
|
16.55
|
10:00
|
2122
|
2
|
TPTY
|
తిరుపతి
TIRUPATI
|
1
|
17.10
|
17.12
|
2:00
|
2132
|
2
|
CTO
|
చిత్తూరు
CHITTOOR
|
1
|
18.28
|
18.30
|
2:00
|
2204
|
2
|
KPD
|
కాట్పాడి
జంక్షన్
KATPADI JUNCTION
|
1
|
19.33
|
19.35
|
2:00
|
2237
|
2
|
SA
|
సేలం
జంక్షన్
SALEM JUNCTION
|
1
|
22.10
|
22.15
|
5:00
|
2440
|
2
|
ED
|
ఈరోడు
జంక్షన్
ERODE JUNCTION
|
1
|
23.25
|
23.30
|
5:00
|
2503
|
2
|
TUP
|
తిరుప్పూరు
TIRUPPURU
|
1
|
00.08
|
00.10
|
2:00
|
2553
|
3
|
CBE
|
కోయంబత్తూరు
జంక్షన్
COIMBATORE JUNCTION
|
1
|
01.15
|
01.20
|
5:00
|
2603
|
3
|
PGT
|
పాలక్కాడు
జంక్షన్
PALAKKAD JUNCTION
|
1
|
02.40
|
02.45
|
5:00
|
2658
|
3
|
TCR
|
త్రిశ్శూరు
THRISSUR
|
1
|
04.00
|
04.05
|
5:00
|
2735
|
3
|
AWY
|
ఆలువ
ALUVA
|
1
|
04.57
|
05.00
|
3:00
|
2790
|
3
|
ERS
|
ఎర్ణాకుళం
జంక్షన్
ERNAKULAM JUNCTION
|
1
|
05.50
|
06.00
|
10:00
|
2809
|
3
|
ALLP
|
ఆలప్పుళ
ALAPPUZHA
|
1
|
07.17
|
07.20
|
3:00
|
2866
|
3
|
KYJ
|
కాయంకుళం
జంక్షన్
KAYANKULAM JUNCTION
|
1
|
08.33
|
08.35
|
2:00
|
2909
|
3
|
QLN
|
కొల్లం
జంక్షన్
KOLLAM JUNCTION
|
1
|
09.30
|
09.35
|
5:00
|
2950
|
3
|
TVC
|
త్రివేండ్రం
సెంట్రల్
TRIVANDRUM CENTRAL
|
1
|
11.10
|
DSTN
|
3014
|
3
|