द म S C
పల్నాడు
ఎక్స్ప్రెస్
पल्नाडु
एक्सप्रेस
PALNADU
EXPRESS
గుంటూరు
←→ వికారాబాద్
|
गुन्टूरु
←→ विकाराबाद
|
GUNTUR ←→ VIKARABAD
|
12747→ ←12748
|
రైలు
నెంబరు
12747
|
TRAIN NUMBER
12747
|
గుంటూరు నుండి బయలుదేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM GNT
DAILY |
వికారాబాద్ చేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF ARRIVAL AT VKB
DAILY |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి. కుర్చీ శ్రేణి,
రెండవ తరగతి ఆరక్షితము,
రెండవ తరగతి అనారక్షితము |
CLASS OF ACCOMMODATION
CC, 2S, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా పిడుగురాళ్ళ, నల్గొండ,
సికింద్రాబాద్
|
Via PGRL, NLDA, SC
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
VKB
|
వికారాబాద్
జంక్షన్
VIKARABAD
JUNCTION
|
1
|
Source
|
13.45
|
0
|
1
|
|
SKP
|
శంకర్పల్లి
SANKARPALLI
|
1
|
13.59
|
14.00
|
1:00
|
29
|
1
|
LPI
|
లింగంపల్లి
LINGAMPALLI
|
1
|
14.19
|
14.20
|
1:00
|
50
|
1
|
SNF
|
సనాత్నగర్
SANATNAGAR
|
1
|
14.29
|
14.30
|
1:00
|
64
|
1
|
BMT
|
బేగంపేట్
BEGAMPET
|
1
|
14.40
|
14.42
|
2:00
|
68
|
1
|
SC
|
సికింద్రాబాద్
జంక్షన్
SECUNDERABAD
JUNCTION
|
1
|
15.05
|
15.15
|
10:00
|
72
|
1
|
NRDP
|
నాగిరెడ్డిపల్లి
NAGIREDDIPALLI
|
1
|
16.04
|
16.05
|
1:00
|
125
|
1
|
CTYL
|
చిట్యాల
CHITYALA
|
1
|
16.30
|
16.31
|
1:00
|
156
|
1
|
NLDA
|
నల్లగొండ
NALGONDA
|
1
|
16.54
|
16.55
|
1:00
|
182
|
1
|
MRGA
|
మిర్యాలగూడ
MIRYALAGUDA
|
1
|
17.20
|
17.21
|
1:00
|
220
|
1
|
VNUP
|
విష్ణుపురం
VISHNUPURAM
|
1
|
17.39
|
17.40
|
1:00
|
240
|
1
|
NDKD
|
నడికుడి
జంక్షన్
NADIKUDI
JUNCTION
|
1
|
18.00
|
18.01
|
1:00
|
258
|
1
|
PGRL
|
పిడుగురాళ్ళ
PIDUGURALLA
|
1
|
18.21
|
18.22
|
1:00
|
279
|
1
|
SAP
|
సత్తెనపల్లి
SATTENAPALLI
|
1
|
18.54
|
18.55
|
1:00
|
311
|
1
|
GNT
|
గుంటూరు
జంక్షన్
GUNTUR
JUNCTION
|
1
|
20.00
|
DSTN
|
353
|
1
|