उ रे N R
రాజధాని ఎక్స్ప్రెస్
राजधानी एक्सप्रेस
RAJDHANI EXPRESS
ఎచ్.నిజాముద్దీన్
←→ బెంగుళూరు
|
ह.निजामुद्दीन
←→ बेंगुलूरु
|
H. NIZAMUDDIN ←→ BANGALORE
|
12430→ ←12429
|
రైలు
నెంబరు
12429
|
TRAIN NUMBER
12429
|
బెంగుళూరు నుండి బయలుదేరు రోజులు
సోమ, బుధ, గురు, ఆది |
DAYS OF OPERATION FROM SBC
MON, WED, THURS, SUN |
హజరత్ నిజాముద్దీన్ చేరు రోజులు
బుధ, శుక్ర, శని, మంగళ |
DAYS OF ARRIVAL AT NZM
WED, FRI, SAT, TUES |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి మొదటి శ్రేణి , ఏ.సి 2వ శ్రేణి,
ఏ.సి 3వ శ్రేణి
|
CLASS OF ACCOMMODATION
1A, 2A, 3A
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా హిందూపూర్, పెనుకొండ జంక్షన్, శ్రీ
సత్య సాయి ప్రశాంతి నిలయం, ధర్మవరం జంక్షన్, అనంతపురం, కల్లూరు జంక్షన్,
వెంకటాంపల్లి, గుంతకల్లు జంక్షన్, ఆదోని, మంత్రాలయం రోడ్డు, తాండూరు,
వికారాబాద్, సికింద్ర్రాబాద్, కాజీపేట, రామగుండం, సిర్పూర్ కాగజ్నగర్
|
Via HUP, PKD, SSPN, DMM, ATP, KLU, VPL, GTL, AD, MALM, TDU, VKB, SC,
KZJ, RDM, SKZR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
SBC
|
బెంగుళూరు
సిటీ
జంక్షన్
BANGALORE CITY JUNCTION
|
1
|
Source
|
20.20
|
0
|
1
|
|
SSPN
|
శ్రీ
సత్య
సాయి
ప్రశాంతి
నిలయం
SRI SATYA SAI PRASANTI NILAYAM
|
1
|
22.35
|
22.40
|
5:00
|
159
|
1
|
DMM
|
ధర్మవరం
జంక్షన్
DHARMAVARAM JUNCTION
|
1
|
23.25
|
23.27
|
2:00
|
192
|
1
|
ATP
|
అనంతపురం
ANANTAPUR
|
1
|
23.54
|
23.55
|
1:00
|
226
|
1
|
RC
|
రాయచూరు
RAICHUR
|
1
|
02.44
|
02.45
|
1:00
|
414
|
2
|
SEM
|
సేరం
SERAM
|
1
|
04.44
|
04.45
|
1:00
|
559
|
2
|
SC
|
సికింద్ర్రాబాద్
జంక్షన్
SECUNDERABAD JUNCTION
|
1
|
07.35
|
07.50
|
15:00
|
705
|
2
|
KZJ
|
కాజీపేట
జంక్షన్
KAZIPET JUNCTION
|
1
|
09.28
|
09.30
|
2:00
|
837
|
2
|
NGP
|
నాగపూర్
జంక్షన్
NAGPUR JUNCTION
|
1
|
15.30
|
15.40
|
10:00
|
1282
|
2
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL JUNCTION
|
1
|
21.25
|
21.35
|
10:00
|
1671
|
2
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జంక్షన్
JHANSI JUNCTION
|
1
|
00.52
|
00.57
|
5:00
|
1962
|
3
|
NZM
|
హజరత్
నిజాముద్దీన్
HAJARATH NIZAMUDDIN
|
1
|
05.50
|
DSTN
|
2365
|
3
|