द प S W
సంగమిత్రా ఎక్స్ప్రెస్
संगमित्रा एक्सप्रेस
SANGAMITRA EXPRESS
బెంగుళూరు సిటీ
←→ పాట్నా
|
बेंगुलूरु सिटी
←→
पाट्ना
|
BANGALORE
CITY
←→
PATNA
|
12295→ ←12296 |
రైలు
నెంబరు
12295
|
TRAIN NUMBER
12295
|
బెంగుళూరు నుండి బయలుదేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM SBC
DAILY |
పాట్నా చేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF ARRIVAL AT PNBE
DAILY |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి 2వ శ్రేణి,
ఏ.సి 3వ శ్రేణి, శయన శ్రేణి, 2వ తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా సిర్పూర్ కాగజ్నగర్,
రామగుండం,
వరంగల్,
ఖమ్మం,
విజయవాడ,
తెనాలి,
నిడుబ్రోలు,
బాపట్ల,
చీరాల,
ఒంగోలు,
నెల్లూరు,
గూడూరు
|
Via SKZR, RDM, WL, KMT, BZA, TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
SBC
|
బెంగుళూరు సిటీ జంక్షన్
BANGALORE CITY JUNCTION
|
1
|
Source
|
09.00
|
0
|
1
|
|
BNC
|
బెంగుళూరు కంటోన్మెంటు
BANGALORE CANTONMENT
|
1
|
09.10
|
09.15
|
5:00
|
5
|
1
|
KJM
|
కృష్ణరాజపురం
KRISHNARAJAPURAM
|
1
|
09.26
|
09.28
|
2:00
|
15
|
1
|
BWT
|
బంగారుపేట జంక్షన్
BANGARUPET JUNCTION
|
1
|
10.13
|
10.15
|
2:00
|
71
|
1
|
JTJ
|
జోలార్పేట జంక్షన్
JOLARPETTAI JUNCTION
|
1
|
11.28
|
11.30
|
2:00
|
149
|
1
|
KPD
|
కాట్పాడి జంక్షన్
KATPADI JUNCTION
|
1
|
12.33
|
12.35
|
2:00
|
232
|
1
|
AJJ
|
అరక్కోణం జంక్షన్
ARAKKONAM JUNCTION
|
1
|
13.33
|
13.35
|
2:00
|
293
|
1
|
MAS
|
చెన్నై సెంట్రల్
CHENNAI CENTRAL
|
1
|
15.05
|
15.40
|
35:00
|
362
|
1
|
GDR
|
గూడూరు జంక్షన్
GUDUR JUNCTION
|
1
|
18.03
|
18.05
|
2:00
|
499
|
1
|
OGL
|
ఒంగోలు
ONGOLE
|
1
|
19.53
|
19.54
|
1:00
|
653
|
1
|
BZA
|
విజయవాడ జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
22.25
|
22.35
|
10:00
|
792
|
1
|
WL
|
వరంగల్
WARANGAL
|
1
|
01.11
|
01.13
|
2:00
|
1000
|
2
|
RDM
|
రామగుండం
RAMAGUNDAM
|
1
|
02.32
|
02.33
|
1:00
|
1103
|
2
|
SKZR
|
సిర్పూర్ కాగజ్ నగర్
SIRPUR KAGAZ NAGAR
|
1
|
03.32
|
03.33
|
1:00
|
1175
|
2
|
BPQ
|
బల్హార్ష
BALHARSHAH
|
1
|
05.00
|
05.10
|
10:00
|
1244
|
2
|
CD
|
చంద్రాపూర్
CHANDRAPUR
|
1
|
05.29
|
05.30
|
1:00
|
1258
|
2
|
SEGM
|
సేవగ్రాం
SEWAGRAM
|
1
|
07.12
|
07.13
|
1:00
|
1379
|
2
|
NGP
|
నాగపూర్ జంక్షన్
NAGPUR JUNCTION
|
1
|
08.20
|
08.30
|
10:00
|
1455
|
2
|
PAR
|
పంధురన
PANDHURNA
|
1
|
10.08
|
10.09
|
1:00
|
1559
|
2
|
BZU
|
బీతల్
BETUL
|
1
|
11.40
|
11.41
|
1:00
|
1646
|
2
|
GDYA
|
ఘోరడొంగరి
GHORADONGARI
|
1
|
12.03
|
12.04
|
1:00
|
1682
|
2
|
ET
|
ఇటార్సీ జంక్షన్
ITARSI JUNCTION
|
1
|
14.35
|
14.45
|
10:00
|
1752
|
2
|
PPI
|
పిపారియా
PIPARIYA
|
1
|
15.42
|
15.44
|
2:00
|
1820
|
2
|
NU
|
నరసింగపూర్
NARASINGAPUR
|
1
|
16.46
|
16.48
|
2:00
|
1914
|
2
|
JBP
|
జబల్పూర్ జంక్షన్
JABALPUR JUNCTION
|
1
|
18.20
|
18.30
|
10:00
|
1998
|
2
|
KTE
|
కట్నీ జంక్షన్
KATNI JUNCTION
|
1
|
19.35
|
19.40
|
5:00
|
2088
|
2
|
STA
|
సత్నా జంక్షన్
SATNA JUNCTION
|
1
|
21.10
|
21.20
|
10:00
|
2187
|
2
|
ALD
|
అలహాబాద్ జంక్షన్
ALAHABAD JUNCTION
|
1
|
02.00
|
02.50
|
50:00
|
2364
|
3
|
MZP
|
మిర్జాపూర్
MIRZAPUR
|
1
|
03.59
|
04.00
|
1:00
|
2454
|
3
|
MGS
|
ముఘల్ సరై జంక్షన్
MUGHAL SARAI JUNCTION
|
1
|
05.10
|
05.30
|
20:00
|
2517
|
3
|
BXR
|
బక్సర్
BUXAR
|
1
|
06.55
|
06.57
|
2:00
|
2611
|
3
|
ARA
|
ఆరా
ARA
|
1
|
07.40
|
07.42
|
2:00
|
2680
|
3
|
DNR
|
దానాపూర్
DANAPUR
|
1
|
08.55
|
08.57
|
2:00
|
2719
|
3
|
PNBE
|
పాట్నా జంక్షన్
PATNA JUNCTION
|
1
|
09.20
|
DSTN
|
2729
|
3
|