द म S C
హైదరాబాద్ పూనె ఎక్స్ప్రెస్
हैदराबाद पुणे एक्सप्रेस
HYDERABAD PUNE EXPRESS
హైదరాబాద్
←→ పూనె
|
हैदराबाद
←→ पुणे
|
HYDERABAD
←→
PUNE
|
17014→ ←17013
|
రైలు
నెంబరు
17014
|
TRAIN NUMBER
17014
|
హైదరాబాద్ నుండి బయలుదేరు రోజులు
మంగళ,
గురు,
ఆది |
DAYS OF OPERATION FROM HYB
TUES, THURS, SUN |
పూనె
చేరు రోజులు
బుధ,
శుక్ర,
సోమ |
DAYS OF ARRIVAL AT HYB
WED, FRI, MON |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి
2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
వేగబండి
|
TRAIN TYPE
EXPRESS
|
వయా వికారాబాద్ జంక్షన్
|
Via VKB
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
HYB
|
హైదరాబాద్
డెక్కన్
HYDERABAD DECCAN
|
1
|
Source
|
22.45
|
0
|
1
|
|
BMT
|
బేగంపేట్
జంక్షన్
BEGUMPET JUNCTION
|
1
|
22.55
|
22.57
|
2:00
|
6
|
1
|
VKB
|
వికారాబాద్
జంక్షన్
VIKARABAD JUNCTION
|
1
|
00.05
|
00.07
|
2:00
|
74
|
2
|
ZB
|
జహీరాబాద్
ZAHIRABAD
|
1
|
01.09
|
01.10
|
1:00
|
133
|
2
|
BIDR
|
బీదర్
BIDAR
|
1
|
02.10
|
02.15
|
5:00
|
164
|
2
|
BHLK
|
భల్కి
BHALKI
|
1
|
02.59
|
03.00
|
1:00
|
202
|
2
|
UDGR
|
ఉద్గీర్
UDGIR
|
1
|
03.59
|
04.00
|
1:00
|
245
|
2
|
LTRR
|
లాతూరు
రోడ్డు
LATUR ROAD
|
1
|
05.28
|
05.30
|
2:00
|
278
|
2
|
LUR
|
లాతూరు
LATUR
|
1
|
06.00
|
06.10
|
10:00
|
311
|
2
|
UMD
|
ఉస్మానాబాద్
USMANABAD
|
1
|
07.50
|
07.55
|
5:00
|
390
|
2
|
BTW
|
బార్సీ
టౌన్
BARSI TOWN
|
1
|
08.28
|
08.30
|
2:00
|
427
|
2
|
KWV
|
కురుదువాడి
జంక్షన్
KURUDUVADI JUNCTION
|
1
|
09.38
|
09.40
|
2:00
|
464
|
2
|
DD
|
దవుండు
జంక్షన్
DAUND JUNCTION
|
1
|
11.40
|
11.50
|
10:00
|
573
|
2
|
PUNE
|
పూనె
జంక్షన్
PUNE
JUNCTION
|
1
|
13.15
|
DSTN
|
649
|
2
|