द रे S R
చెన్నై దెహరడూన్ ఎక్స్ప్రెస్
சென்னை தெஹரடூன்
விரைவுவண்டி
चेन्नै देहरडून एक्सप्रेस
CHENNAI DEHRADUN EXPRESS
చెన్నై
←→ దెహరడూన్
|
சென்னை
←→
தெஹரடூன்
|
चेन्नै
←→ देहरडून
|
CHENNAI
←→
DEHARADUN
|
12687→ ←12688
|
రైలు
నెంబరు
12688
|
TRAIN NUMBER
12688
|
దెహరడూన్ నుండి బయలుదేరు రోజులు
సోమవారం |
DAYS OF OPERATION FROM DDN
MON |
చెన్నై చేరు రోజులు
బుధవారం |
DAYS OF ARRIVAL AT MAS
WED |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి
2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా సిర్పూర్ కాగజ్నగర్, రామగుండం,
వరంగల్, ఖమ్మం, విజయవాడ, తెనాలి, నిడుబ్రోలు, బాపట్ల, చీరాల, ఒంగోలు,
నెల్లూరు, గూడూరు
|
Via SKZR, RDM, WL, KMT, BZA, TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
DDN
|
దెహరడూన్
DEHARADUN
|
1
|
Source
|
07.20
|
0
|
1
|
|
HW
|
హరిద్వార్
జంక్షన్
HARIDWAR JUNCTION
|
1
|
08.35
|
08.45
|
10:00
|
52
|
1
|
RK
|
రూరకీ
ROORKEE
|
1
|
09.26
|
09.28
|
2:00
|
93
|
1
|
SRE
|
సహరన్పూర్
SAHARANPUR
|
1
|
10.15
|
10.50
|
35:00
|
128
|
1
|
MOZ
|
ముజాఫర్నగర్
MUZAFFARNAGAR
|
1
|
11.59
|
12.01
|
2:00
|
186
|
1
|
MTC
|
మీరత్తు
సిటి
MEERUT CITY
|
1
|
12.49
|
12.51
|
2:00
|
242
|
1
|
GZB
|
గాజియాబాద్
GAZIABAD
|
1
|
13.47
|
13.50
|
3:00
|
289
|
1
|
NZM
|
హజరత్
నిజాముద్దీన్
HAJARAT
NIZAMUDDIN
|
1
|
14.30
|
14.55
|
25:00
|
312
|
1
|
FDB
|
ఫరీదాబాద్
FARIDABAD
|
1
|
15.13
|
15.15
|
2:00
|
333
|
1
|
AGC
|
ఆగ్రా
కంటోన్మెంటు
AGRA
CANTT.
|
1
|
18.30
|
18.35
|
5:00
|
499
|
1
|
GWL
|
గ్వాలియర్
జంక్షన్
GWALIOR JUNCTION
|
1
|
20.09
|
20.12
|
3:00
|
618
|
1
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జంక్షన్
JHANSI JUNCTION
|
1
|
21.35
|
21.45
|
10:00
|
715
|
1
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL JUNCTION
|
1
|
01.50
|
02.00
|
10:00
|
1006
|
2
|
NGP
|
నాగ్పూర్
జంక్షన్
NAGPUR
JUNCTION
|
1
|
08.25
|
08.40
|
15:00
|
1394
|
2
|
SEGM
|
సేవగ్రాం
జంక్షన్
SEWAGRAM JUNCTION
|
1
|
09.39
|
09.41
|
2:00
|
1470
|
2
|
BPQ
|
బలార్షా
BALHARSHAH
|
1
|
11.50
|
12.00
|
10:00
|
1605
|
2
|
RDM
|
రామగుండం
RAMAGUNDAM
|
1
|
13.50
|
13.52
|
2:00
|
1747
|
2
|
WL
|
వరంగల్
WARANGAL
|
1
|
15.28
|
15.33
|
5:00
|
1849
|
2
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
19.05
|
19.20
|
15:00
|
2058
|
2
|
NYP
|
నాయుడుపేట
NAYUDUPETA
|
1
|
00.03
|
00.05
|
2:00
|
2378
|
3
|
MAS
|
చెన్నై
సెంట్రల్
CHENNAI CENTRAL
|
1
|
02.15
|
DSTN
|
2488
|
3
|