द रे S R
మిల్లీనియం ఎక్స్ప్రెస్
മില്ലീനിയം
എക്സ്പ്രസ്
मिल्लीनियम
एक्सप्रेस
MILLENIUM EXPRESS
ఎర్ణాకుళం
←→ ఎచ్.
నిజాముద్దీన్
|
എറണാകുളം
←→
ഹ.നിജാമുദ്ദിന്
|
एर्नाकुलम
←→ ह.
निजामुद्दीन
|
ERNAKULAM
←→
H. NIZAMUDDIN
|
12645→ ←12646
|
రైలు
నెంబరు
12645
|
TRAIN NUMBER
12645
|
ఎర్ణాకుళం నుండి బయలుదేరు రోజులు
శనివారం |
DAYS OF OPERATION FROM ERS
SAT
|
ఎచ్. నిజాముదీన్ చేరు రోజులు
శనివారం |
DAYS OF OPERATION FROM
NZM
MON
|
వసతి తరగతులు
ఏ.సి
2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా సిర్పూర్ కాగజ్నగర్, రామగుండం,
వరంగల్, ఖమ్మం, విజయవాడ, తెనాలి, నిడుబ్రోలు, బాపట్ల, చీరాల, ఒంగోలు,
నెల్లూరు, గూడూరు, రేణిగుంట, తిరుపతి, పాకాల, చిత్తూరు
|
Via SKZR, RDM, WL, KMT, BZA, TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR, RU,
TPTY, PAK, CTO
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
ERS
|
ఎర్ణాకుళం
జంక్షన్
ERNAKULAM JUNCTION
|
1
|
Source
|
18.50
|
0
|
1
|
|
AWY
|
ఆలువ
ALUVA
|
1
|
19.10
|
19.15
|
5:00
|
20
|
1
|
TCR
|
త్రిశ్శూరు
THRISSUR
|
1
|
20.15
|
20.20
|
5:00
|
75
|
1
|
PGT
|
పాలక్కాడు
జంక్షన్
PALAKKAD JUNCTION
|
1
|
21.50
|
21.55
|
5:00
|
152
|
1
|
CBE
|
కోయంబత్తూరు
జంక్షన్
COIMBATORE JUNCTION
|
1
|
23.35
|
23.45
|
10:00
|
206
|
1
|
TUP
|
తిరుప్పూరు
TIRUPPURU
|
1
|
00.25
|
00.30
|
5:00
|
256
|
2
|
ED
|
ఈరోడు
జంక్షన్
ERODE JUNCTION
|
1
|
01.25
|
01.30
|
5:00
|
307
|
2
|
SA
|
సేలం
జంక్షన్
SALEM JUNCTION
|
1
|
02.25
|
02.30
|
5:00
|
369
|
2
|
JTJ
|
జోలార్పేట జంక్షన్
JOLARPETTAI JUNCTION
|
1
|
04.08
|
04.10
|
2:00
|
489
|
2
|
KPD
|
కాట్పాడి
జంక్షన్
KATPADI
JUNCTION
|
1
|
05.28
|
05.30
|
2:00
|
573
|
2
|
CTO
|
చిత్తూరు
CHITTOOR
|
1
|
05.59
|
06.00
|
1:00
|
606
|
2
|
TPTY
|
తిరుపతి
TIRUPATI
|
1
|
07.30
|
07.35
|
5:00
|
677
|
2
|
RU
|
రేణిగుంట
జంక్షన్
RENIGUNTA JUNCTION
|
1
|
07.50
|
08.00
|
10:00
|
687
|
2
|
GDR
|
గూడూరు
జంక్షన్
GUDUR
JUNCTION
|
1
|
09.40
|
09.42
|
2:00
|
770
|
2
|
OGL
|
ఒంగోలు
ONGOLE
|
1
|
11.30
|
11.31
|
1:00
|
925
|
2
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
14.15
|
14.35
|
20:00
|
1063
|
2
|
WL
|
వరంగల్
WARANGAL
|
1
|
17.30
|
17.35
|
5:00
|
1272
|
2
|
BPQ
|
బల్హార్షా
BALHARSHAH
|
1
|
21.15
|
21.25
|
10:00
|
1515
|
2
|
NGP
|
నాగపూర్
జంక్షన్
NAGPUR JUNCTION
|
1
|
00.20
|
00.30
|
10:00
|
1727
|
3
|
BZU
|
బీతల్
BETUL
|
1
|
03.02
|
03.03
|
1:00
|
1917
|
3
|
ET
|
ఇటార్సీ
జంక్షన్
ITARSI JUNCTION
|
1
|
04.50
|
05.00
|
10:00
|
2024
|
3
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL JUNCTION
|
1
|
06.35
|
06.40
|
5:00
|
2115
|
3
|
BINA
|
బీనా
జంక్షన్
BINA JUNCTION
|
1
|
08.30
|
08.35
|
5:00
|
2254
|
3
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జంక్షన్
JHANSI JUNCTION
|
1
|
10.30
|
10.40
|
10:00
|
2406
|
3
|
GWL
|
గ్వాలియర్
జంక్షన్
GWALIOR JUNCTION
|
1
|
12.03
|
12.05
|
2:00
|
2503
|
3
|
AGC
|
ఆగ్రా
కంటోన్మెంటు
AGRA
CANTONMENT
|
1
|
14.00
|
14.05
|
5:00
|
2622
|
3
|
RKM
|
రాజాకిమండి
RAJAH – KI – MANDI
|
1
|
14.13
|
14.14
|
1:00
|
2626
|
3
|
MTJ
|
మధురా
జంక్షన్
MATHURA JUNCTION
|
1
|
15.00
|
15.05
|
5:00
|
2676
|
3
|
NZM
|
హజరత్
నిజాముద్దీన్
HAJARAT NIZAMUDDIN
|
1
|
17.00
|
DSTN
|
2809
|
3
|